Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Dongcheng DZC05-26
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZC05-26 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 720W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 4.000 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 26 mm |
| Trọng lượng | 2.93 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |



